Máy rửa xe King Blue KBA-U1200
Mã sản phẩm: KBA-U1200
Danh mục: MÁY RỬA XE
Thương hiệu: KING BLUE
Xuất xứ: Việt Nam
Trụ sở chính Hà Nội:
  • Hà Nội
  • Hotline: 0985779287
  • Email: info@ducphong.vn
  • Địa chỉ: Tầng 7, Căn số 32V5A, KĐT Văn Phú, phường Phú La, quận Hà Đông, TP. Hà Nội
    Thời gian làm việc: Từ 8h - 17h từ Thứ 2 đến Thứ 6. Sáng thứ 7 từ 8h-12h, nghỉ Chủ Nhật
Chi nhánh TP.HCM:
  • Thành phố Hồ Chí Minh
  • Hotline: 0985779287
  • Email: info@ducphong.vn
  • Địa chỉ: 228/55, Thống Nhất, P. 10, Q. Gò Vấp, TP. HCM
Máy rửa xe King Blue KBA-U1200
Liên hệ
Chia sẻ:
Model
Mã sản phẩm
Đang tải
Hình
Mã hàng
Mô tả
Giá bán (vnđ)
Số lượng
ĐẶC ĐIỂM NỔI BẬT
View: 291
Thông tin sản phẩm
  • Điện áp: 220V 50Hz
  • Công suất: 1200W
  • Động cơ: Động cơ chổi than
  • Tiêu chuẩn chống nước: IPX5
  • Áp lực/ áp lực tối đa: 60/90Bar
  • Dòng phun: 5.0 lít/phút
  • Trọng lượng/khối lượng tịnh: 5.5/5.0kg
  • Máy rửa xe gia đình
5-6kg ~ 1000-1200W
10-13kg ~ 1400-1600W
16-18kg ~ 1800-2000W
  • Máy rửa xe công nghiệp
Thông số trên mang tính chất tham khảo, có thể sai lệch ±10%
THIẾT BỊ CƠ KHÍ ĐỨC PHONG
Hà Nội: Tầng 7, Căn số 32V5A, KĐT Văn Phú, phường Phú La, quận Hà Đông, TP. Hà Nội
Hotline: 0985779287 (Zalo)
website: https://ducphongstore.vn/
Mail: Info@ducphong.vn
Hỗ trợ 24/7
Chi nhánh Hồ Chí Minh: 228/55, Thống Nhất, P. 10, Q. Gò Vấp, TP. HCM
SẢN PHẨM LIÊN QUAN
Đánh giá Máy rửa xe King Blue KBA-U1200
0/5           (0 Đánh giá)
5
0%
4
0%
3
0%
2
0%
1
0%